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END OF TERM 1 2022
FORM 4
KISWAHILI KARATASI YA KWANZA
102/1  INSHA
Jibu maswali mawili.
Swali la kwanza ni la lazima. 

1. Wewe ni katibu wa kamati iliyoteuliwa na afisa mkuu wa elimu katika jimbo lako kushughulikia visa vya uchomaji na uharibifuwa mali ya shule. Andika kumbukumbuku za mkutano wa kamati hiyo.   (Alama 20)

2. Mtoto  wa kiume ametelekezwa sana katika jamii. Eleza. (Alama 20) 

3. Baada ya dhiki faraja. (Alama 20)
      
4. Andika insha itakayoanza kwa: (Alama 20)
	“Naikumbuka siku hiyo vizuri sana, sijawahi kufedheheka jinsi ile maishani mwangu………………………………………………

